Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsmenn Hafnarfjarðarbæjar. Leita má eftir nöfnum, starfsheiti eða deild.

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Aðalbjörg Sigurðardóttir Sérkennari Hraunvallaskóli adalbjorgs@hraunvallaskoli.is
Amanda Sigurgeirsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli amanda@hafnarfjordur.is
Amanda Sigurgeirsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli amanda@hafnarfjordur.is
Andri Fannar Ingólfsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli andrifannar@hafnarfjordur.is
Andri Fannar Ingólfsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli andrifannar@hafnarfjordur.is
Aníta Ómarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli anita@hraunvallaskoli.is
Anna Ágústa Birgisdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli annaagusta@hraunvallaskoli.is
Anna Kristín Friðriksdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli anna.kristin@hraunvallaskoli.is
Anna María Proppé Deildarstjóri Hraunvallaskóli annap@hraunvallaskoli.is
Anna Sigurðardóttir Bókasafnsfræðingur Hraunvallaskóli annasig@hraunvallaskoli.is
Anne Birgitte Johansen Umsjónarkennari Hraunvallaskóli annej@hraunvallaskoli.is
Arnar Singh Helgason Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli arnarsh@hraunvallaskoli.is
Arnar Singh Helgason Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli arnarsh@hraunvallaskoli.is
Arna Vilhjálmsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli arnav@hraunvallaskoli.is
Arnrún Sveina Kevinsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli arnrunkev@hraunvallaskoli.is
Ágúst Haraldsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli agusth@hraunvallaskoli.is
Ásdís Guðjónsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli asdis@hraunvallaskoli.is
Ásgeir Rafn Birgisson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli asgeirrafn@hraunvallaskoli.is
Ásta Björk Björnsdóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli astabjork@hraunvallaskoli.is
Ásta Kara Sveinsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli astakara@hraunvallaskoli.is
Berglind Ómarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli berglindo@hraunvallaskoli.is
Binný Einarsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli binny@hraunvallaskoli.is
Bjartur Snær Imsland Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli bjarturi@hafnarfjordur.is
Bjartur Snær Imsland Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli bjarturi@hafnarfjordur.is
Björg Magnúsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli bjorgma@hraunvallaskoli.is
Bryndís Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli bryndisj@hraunvallaskoli.is
Davíð Jónatansson Stundakennari Hraunvallaskóli davidjo@hraunvallaskoli.is
Elín Stephensen Sérkennari Hraunvallaskóli elins@hraunvallaskoli.is
Elísabet Kristjánsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli elisabet@hraunvallaskoli.is
Elísabet Kristjánsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli elisabet@hraunvallaskoli.is
Emma Dröfn Kristrúnardóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli emmadrofn@hraunvallaskoli.is
Erla Guðrún Grétarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli
Erlingur Þorsteinsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli erlingur@hraunvallaskoli.is
Eva Úlla Hilmarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli evaulla@hraunvallaskoli.is
Friðrik Benóný Garðarsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli Fridrik@hafnarfjordur.is
Friðrik Benóný Garðarsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli Fridrik@hafnarfjordur.is
Geirþrúður Þórðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli geirthrudur@hraunvallaskoli.is
Gerður Tòmasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gerdurt@hraunvallaskoli.is
Gísli Benedikt Gunnarsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gisliben@hraunvallaskoli.is
Gróa Guðmundsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli groagu@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Harpa Valdimarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudbjorgharpa@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli gudbjorgi@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli gudbjorgn@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Pálsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli gpals@hraunvallaskoli.is
Guðjón Heiðar Ólafsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli gudjonol@hraunvallaskoli.is
Guðmunda Jóna Sigurðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli gudmunda@hraunvallaskoli.is
Guðný Eyþórsdóttir Námsráðgjafi Hraunvallaskóli gudnyey@hraunvallaskoli.is
Guðný Viktoría Másdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudny@hraunvallaskoli.is
Guðrún Ágústsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudruna@hraunvallaskoli.is
Guðrún I Sturlaugsdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli gudrunst@hraunvallaskoli.is
Guðrún Jóna Gunnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli gudrunjona@hraunvallaskoli.is
Guðrún Margrét Salómonsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli gmargret@hraunvallaskoli.is
Guðrún Snorradóttir Verkefnastjóri Hraunvallaskóli gudrunsnor@hraunvallaskoli.is
Guðrún Sveinsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli gudruns@hraunvallaskoli.is
Gunnþórunn Elísa Eyjólfsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli gunnthorunn@setbergsskoli.is
Gyða Þ. Stefánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gydast@hraunvallaskoli.is
Halla María Reynisdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hallam@hraunvallaskoli.is
Halla María Reynisdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hallam@hraunvallaskoli.is
Halla María Þórðardóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli hallamaria@hraunvallaskoli.is
Halldóra Lind Guðlaugsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli halldoralind@hraunvallaskoli.is
Hallgrímur H Kúld Húsvörður Hraunvallaskóli hallgrimur@hafnarfjordur.is
Helga Fanney Jónasdóttir Leiðbeinandi 1 Hraunvallaskóli helgafanney@hraunvallaskoli.is
Helga Lea Egilsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli helgalea@hraunvallaskoli.is
Helga Ólína Aradóttir Sérkennari Hraunvallaskóli helga@hraunvallaskoli.is
Helgi Már Eggertsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli helgim@hraunvallaskoli.is
Hildur Guðrún Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli hildur@hraunvallaskoli.is
Hildur Hörn Orradóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli hildurhorn@hraunvallaskoli.is
Hilmar Örn Erlendsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli hilmare@hraunvallaskoli.is
Hjördís Bára Gestsdóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli hjordisbg@hraunvallaskoli.is
Hjördís Ýrr Skúladóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli hjordis@hraunvallaskoli.is
Hrafnhildur Heiða Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hrafnhildurjo@hraunvallaskoli.is
Hrafntinna Grettisdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli hrafntinna@hraunvallaskoli.is
Hrönn Garðarsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli hronng@hraunvallaskoli.is
Hugrún Helga Ketel Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hugrunhelga@hraunvallaskoli.is
Hugrún Margrét Óladóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli hugrun@hraunvallaskoli.is
Hulda Björk Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli huldabjork@hraunvallaskoli.is
Inga Lára Ísleifsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli ingalara@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Edda Haraldsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli ingibjorgedda@hraunvallaskoli.is
Ingvar Þór Guðjónsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli ingvarg@hraunvallaskoli.is
Ivanka Sljivic Leiðbeinandi Hraunvallaskóli ivanka@hraunvallaskoli.is
Jenný Ósk Óskarsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli jennyosk@hraunvallaskoli.is
Jovana Dedeic Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jovanad@hraunvallaskoli.is
Jóhann Ingi Guðmundsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli johanningi@hraunvallaskoli.is
Jón Teitur Sigmundsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jonteitur@hraunvallaskoli.is
Karítas Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karitasgu@hraunvallaskoli.is
Karl Pálsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karlp@hraunvallaskoli.is
Karl Viðar Pétursson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli karlvidar@hafnarfjordur.is
Karl Viðar Pétursson Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli karlvidar@hafnarfjordur.is
Katrín Kristjánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli katrinkr@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli krissa@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Kari Sólmundsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli kristbjorgk@hraunvallaskoli.is
Kristín Garðarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli kristinga@hraunvallaskoli.is
Kristín I Mogensen Sérkennari Hraunvallaskóli kristin@hraunvallaskoli.is
Kristín Jónasdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli kristinjon@hraunvallaskoli.is
Kristín Sunna Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli kristinsunna@hraunvallaskoli.is
Lars Jóhann Imsland Hilmarsson Skólastjóri Hraunvallaskóli lars@hraunvallaskoli.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Skólaliði Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Linda Björk Ragnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli lindabjork@hraunvallaskoli.is
Linda Hrönn Helgadóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli linda@hraunvallaskoli.is
Lovísa Karítas Magnúsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli lovisa@hraunvallaskoli.is
Luke Thomas Duffy Grunnskólakennari Hraunvallaskóli luke@hraunvallaskoli.is
Magnús Daði Heiðarsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli magnusdadi@hraunvallaskoli.is
Magnús Dagur Guðmundsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli magnusg@hafnarfjordur.is
Magnús Dagur Guðmundsson Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli magnusg@hafnarfjordur.is
Margrét Helga Pálsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli margreth@hraunvallaskoli.is
Margrét Hildur Ríkharðsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli margrethr@hraunvallaskoli.is
Marta Ólafsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli marta@hraunvallaskoli.is
Martyna Zawadzka Skólaliði Hraunvallaskóli martynaz@hraunvallaskoli.is
Martyna Zawadzka Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli martynaz@hraunvallaskoli.is
Móeiður Júníusdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli moeidur@hraunvallaskoli.is
Myra Loni Oriol Yu Skólaliði Hraunvallaskóli myraloni@hraunvallaskoli.is
Nanna Maren Stefánsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli nanna@hraunvallaskoli.is
Númi Ólafsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli numiol@hraunvallaskoli.is
Oktavía Signý Hilmisdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli oktavisasig@hraunvallaskoli.is
Olga Huld Gunnarsdóttir Yfirfélagsráðgjafi Hraunvallaskóli olgahuld@hraunvallaskoli.is
Ólafur Sigvaldason Umsjónarkennari Hraunvallaskóli olafurs@hraunvallaskoli.is
Ólöf Ósk Johnsen Leiðbeinandi Hraunvallaskóli olofosk@hraunvallaskoli.is
Ólöf Ruth Benediktsdóttir Leiðbeinandi 2 Hraunvallaskóli olofruth@hraunvallaskoli.is
Ragnar Björnsson Skólaliði Hraunvallaskóli ragnarb@hraunvallaskoli.is
Ragnheiður Berg Lehmann Leiðbeinandi Hraunvallaskóli ragnheidurb@hraunvallaskoli.is
Rannveig Þórisdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli rannveig@hraunvallaskoli.is
Ríkharður Ólafsson Skólaliði Hraunvallaskóli rikhardure@hraunvallaskoli.is
Rín Samía Raiss Sérkennari Hraunvallaskóli rinsamia@hraunvallaskoli.is
Sandra Guðjónsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli sandrag@hraunvallaskoli.is
Sara Pálmadóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli sarap@hafnarfjordur.is
Sigríður Margrét Einarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli sigridure@hraunvallaskoli.is
Sigríður Ómarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli sigriduro@hraunvallaskoli.is
Sigurbjörg Ólína Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli sigurbjorgj@hraunvallaskoli.is
Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli sigurlaug@hraunvallaskoli.is
Sindri Snær Ingólfsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli sindris@hafnarfjordur.is
Sindri Snær Ingólfsson Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli sindris@hafnarfjordur.is
Soffía Hrönn Gunnarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli soffia@hafnarfjordur.is
Soffía Hrönn Gunnarsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli soffia@hafnarfjordur.is
Stefanny J. Echevarria Rojas Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli stefanny@hraunvallaskoli.is
Sunneva Guðrún Kolbeinsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli sunnevag@hraunvallaskoli.is
Svanlaug Þorsteinsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli svanlaugtho@hafnarfjordur.is
Svanlaug Þorsteinsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli svanlaugtho@hafnarfjordur.is
Telma Brimdís Þorleifsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli telmab@hraunvallaskoli.is
Tinna Ösp Bergmann Leiðbeinandi Hraunvallaskóli tinnaosp@hraunvallaskoli.is
Una Björk Harðardóttir Aðstoðarverkefnastjóri Hraunvallaskóli unabjork@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sveinsdóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli vilborgsveins@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sverrisdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli vilborg@hraunvallaskoli.is
Vilhelm Már Bjarnason Leiðbeinandi Hraunvallaskóli vilhelm@hraunvallaskoli.is
Þorbjörg Lilja Óskarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli thorbjorglilja@hraunvallaskoli.is
Þorkell Magnússon Stundakennari Hraunvallaskóli thorkellma@hraunvallaskoli.is
Þórhildur B Svavarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli thorhildurb@hraunvallaskoli.is
Þórir Snær Sigurðarson Skólaliði Hraunvallaskóli thorirs@hraunvallaskoli.is
Þórunn Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli thorunnj@hraunvallaskoli.is
Þórunn Stefánsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli thorunnst@hraunvallaskol.is
Örn Ólafsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli orn@hraunvallaskoli.is

Hraunvallaskóli | Drekavellir 9, 221 Hafnarfjörður
Sími 590-2800 | Netfang hraunvallaskoli@hraunvallaskoli.is