Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsmenn Hafnarfjarðarbæjar. Leita má eftir nöfnum, starfsheiti eða deild.

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Aðalbjörg Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli adalbjorgs@hraunvallaskoli.is
Aníta Ómarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli anita@hraunvallaskoli.is
Anna Ágústa Birgisdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli annaagusta@hraunvallaskoli.is
Anna Karakulina Umsjónarkennari Hraunvallaskóli annak@hraunvallaskoli.is
Anna María Proppé Deildarstjóri Hraunvallaskóli annap@hraunvallaskoli.is
Anna Sigurðardóttir Bókasafnsfræðingur Hraunvallaskóli annasig@hraunvallaskoli.is
Anne Birgitte Johansen Umsjónarkennari Hraunvallaskóli annej@hraunvallaskoli.is
Arnar Singh Helgason Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli arnarsh@hraunvallaskoli.is
Arnar Singh Helgason Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli arnarsh@hraunvallaskoli.is
Arna Vilhjálmsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli arnav@hraunvallaskoli.is
Arnrún Sveina Kevinsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli arnrunkev@hraunvallaskoli.is
Auður Laila Jónasdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli audurla@hraunvallaskoli.is
Ágústa G.Hilmarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli agustahi@hafnarfjordur.is
Ágúst Haraldsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli agusth@hraunvallaskoli.is
Ása Hlín Benediktsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli asahlin@hraunvallaskoli.is
Ásdís Guðjónsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli asdis@hraunvallaskoli.is
Ásgeir Rafn Birgisson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli asgeirrafn@hraunvallaskoli.is
Ásta Björk Björnsdóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli astabjork@hraunvallaskoli.is
Ásta Kara Sveinsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli astakara@hraunvallaskoli.is
Bergrún Íris Sævarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli bergrun@hraunvallaskoli.is
Birgir Magnús Birgisson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli birgirmb@hraunvallaskoli.is
Birgir Örn Birgisson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli bob@hraunvallaskoli.is
Birta Haftórsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli birtahaf@hraunvallaskoli.is
Bjartur Snær Imsland Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli
Björg Magnúsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli bjorgma@hraunvallaskoli.is
Bryndís Scheving Grunnskólakennari Hraunvallaskóli brynsc@hraunvallaskoli.is
Daníel Sæberg Hrólfsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli daniels@hraunvallaskoli.is
Daníel Sæberg Hrólfsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli daniels@hraunvallaskoli.is
Davíð Jónatansson Leiðbeinandi Hraunvallaskóli davidjo@hraunvallaskoli.is
Elín Stephensen Sérkennari Hraunvallaskóli elins@hraunvallaskoli.is
Elísabet Kristjánsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli elisabet@hraunvallaskoli.is
Emil Barja Stundakennari Hraunvallaskóli
Emma Dröfn Kristrúnardóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli emmadrofn@hraunvallaskoli.is
Eva Úlla Hilmarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli
Friðrik Gottlieb Ólafsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli fridrikg@hraunvallaskoli.is
Gerður Tòmasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gerdurt@hraunvallaskoli.is
Gísli Benedikt Gunnarsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gisliben@hraunvallaskoli.is
Gróa Guðmundsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli groagu@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Guðmundsdóttir Skólaritari Hraunvallaskóli gudbjorgg@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Harpa Valdimarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudbjorgharpa@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudbjorgi@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli gudbjorgn@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Pálsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gpals@hraunvallaskoli.is
Guðjón Heiðar Ólafsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli gudjonol@hraunvallaskoli.is
Guðjón Heiðar Ólafsson Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli gudjonol@hraunvallaskoli.is
Guðmunda Jóna Sigurðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli gudmunda@hraunvallaskoli.is
Guðný Eyþórsdóttir Námsráðgjafi Hraunvallaskóli gudnyey@hraunvallaskoli.is
Guðný Viktoría Másdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudny@hraunvallaskoli.is
Guðrún Ágústsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudruna@hraunvallaskoli.is
Guðrún I Sturlaugsdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli gudrunst@hraunvallaskoli.is
Guðrún Jóna Gunnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli gudrunjona@hraunvallaskoli.is
Guðrún Margrét Salómonsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli gmargret@hraunvallaskoli.is
Guðrún Snorradóttir Verkefnastjóri Hraunvallaskóli gudrunsnor@hraunvallaskoli.is
Guðrún Sveinsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli gudruns@hraunvallaskoli.is
Gunnar Dan Hlynsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli
Gyða Þ. Stefánsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli gydast@hraunvallaskoli.is
Halla María Þórðardóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli hallamaria@hraunvallaskoli.is
Halldóra Lind Guðlaugsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli halldoralind@hraunvallaskoli.is
Hallgrímur H Kúld Húsvörður Hraunvallaskóli hallgrimur@hafnarfjordur.is
Helga Fanney Jónasdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli helgafanney@hraunvallaskoli.is
Helga Lea Egilsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli helgalea@hraunvallaskoli.is
Helga Ólína Aradóttir Sérkennari Hraunvallaskóli helga@hraunvallaskoli.is
Helgi Már Eggertsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli helgim@hraunvallaskoli.is
Hildur Arna Hakansson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli hildurh@hraunvallaskoli.is
Hildur Guðrún Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli hildur@hraunvallaskoli.is
Hilmar Örn Erlendsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli hilmare@hraunvallaskoli.is
Hjálmar Stefánsson Skólaliði Hraunvallaskóli hjalmarst@hraunvallaskoli.is
Hjördís Bára Gestsdóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli hjordisbg@hraunvallaskoli.is
Hjördís Ýrr Skúladóttir Verkefnastjóri Hraunvallaskóli hjordis@hraunvallaskoli.is
Hjörtur Ingi Halldórsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli
Hrafnhildur Heiða Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hrafnhildurjo@hraunvallaskoli.is
Hrafntinna Grettisdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli
Hrönn Garðarsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli hronng@hraunvallaskoli.is
Hrönn Harðardóttir Sérkennari Hraunvallaskóli hronn@hraunvallaskoli.is
Hugrún Helga Ketel Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hugrunhelga@hraunvallaskoli.is
Hulda Björk Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli huldabjork@hraunvallaskoli.is
Inga Lára Ísleifsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli ingalara@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Edda Haraldsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli ingibjorgedda@hraunvallaskoli.is
Ingvar Þór Guðjónsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli ingvarg@hraunvallaskoli.is
Ivanka Sljivic Leiðbeinandi Hraunvallaskóli ivanka@hraunvallaskoli.is
Ívar Alexander Barja Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli ivarbarja@hraunvallaskoli.is
Ívar Alexander Barja Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli ivarbarja@hraunvallaskoli.is
Jakob Ævarsson Leiðbeinandi Hraunvallaskóli jakob@hraunvallaskoli.is
Jenný Ósk Óskarsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli jennyosk@hraunvallaskoli.is
Jovana Dedeic Leiðbeinandi Hraunvallaskóli jovanad@hraunvallaskoli.is
Jóhann Ingi Guðmundsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli johanningi@hraunvallaskoli.is
Jóna Margrét Jóhannsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli jonamjo@hraunvallaskoli.is
Jón Helgi Pálmason Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli jonhelgi@hafnarfjordur.is
Jónína Ósk Lárusdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli joninaosk@hraunvallaskoli.is
Jón Teitur Sigmundsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jonteitur@hraunvallaskoli.is
Karítas Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karitasgu@hraunvallaskoli.is
Karl Pálsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karlp@hraunvallaskoli.is
Katrín Kristjánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli katrinkr@hraunvallaskoli.is
Klara Hallgrímsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli klarah@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli krissa@hraunvallaskoli.is
Kristín Garðarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli kristinga@hraunvallaskoli.is
Kristín Guðnadóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli kristing@hraunvallaskoli.is
Kristín I Mogensen Sérkennari Hraunvallaskóli kristin@hraunvallaskoli.is
Kristín Jónasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli kristinjon@hraunvallaskoli.is
Kristín Sunna Sigurðardóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli kristinsunna@hraunvallaskoli.is
Lars Jóhann Imsland Hilmarsson Skólastjóri Hraunvallaskóli lars@hraunvallaskoli.is
Laufey Elíasdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli laufeyel@hafnarfjordur.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Skólaliði Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Linda Björk Ragnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli lindabjork@hraunvallaskoli.is
Linda Hrönn Helgadóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli linda@hraunvallaskoli.is
Luke Thomas Duffy Grunnskólakennari Hraunvallaskóli luke@hraunvallaskoli.is
Magdalena Agnieszka Brzozowska Skólaliði Hraunvallaskóli magdalenabr@hafnarfjordur.is
Magdalena Agnieszka Brzozowska Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli magdalenabr@hafnarfjordur.is
Magnús Daði Heiðarsson Skólaliði Hraunvallaskóli magnusdadi@hraunvallaskoli.is
Magnús Daði Heiðarsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli magnusdadi@hraunvallaskoli.is
Margrét Hildur Ríkharðsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli margrethr@hraunvallaskoli.is
Margrét Linda Ásgrímsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli margretlinda@hraunvallaskoli.is
Marta Ólafsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli marta@hraunvallaskoli.is
Martyna Zawadzka Skólaliði Hraunvallaskóli martynaz@hraunvallaskoli.is
Martyna Zawadzka Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli martynaz@hraunvallaskoli.is
Móeiður Júníusdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli moeidur@hraunvallaskoli.is
Myra Loni Oriol Yu Skólaliði Hraunvallaskóli myraloni@hraunvallaskoli.is
Númi Ólafsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli numiol@hraunvallaskoli.is
Olga Huld Gunnarsdóttir Yfirfélagsráðgjafi Hraunvallaskóli olgahuld@hraunvallaskoli.is
Ólafía Gerður Davíðsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli olafiad@hraunvallaskoli.is
Ólafur Sigvaldason Umsjónarkennari Hraunvallaskóli olafurs@hraunvallaskoli.is
Ólöf Ósk Johnsen Leiðbeinandi Hraunvallaskóli olofosk@hraunvallaskoli.is
Predrag Milos Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli predrag@hraunvalaskoli.is
Predrag Milos Skólaliði Hraunvallaskóli predrag@hraunvalaskoli.is
Ragnar Björnsson Skólaliði Hraunvallaskóli ragnarb@hraunvallaskoli.is
Ragnheiður Berg Lehmann Leiðbeinandi Hraunvallaskóli ragnheidurb@hraunvallaskoli.is
Rannveig Þórisdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli rannveig@hraunvallaskoli.is
Ríkharður Ólafsson Skólaliði Hraunvallaskóli rikhardure@hraunvallaskoli.is
Rín Samía Raiss Grunnskólakennari Hraunvallaskóli rinsamia@hraunvallaskoli.is
Rósa Björk Pétursdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli rosabjork@hraunvallaskoli.is
Rósa Björk Pétursdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli rosabjork@hraunvallaskoli.is
Sandra Guðjónsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli sandrag@hraunvallaskoli.is
Sara Pálmadóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli sarap@hafnarfjordur.is
Sigríður Ómarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli sigriduro@hraunvallaskoli.is
Sigurbjörn Bragason Grunnskólakennari Hraunvallaskóli sigurbjornb@hraunvallaskoli.is
Sigurlína Bjarnadóttir Skólaliði Hraunvallaskóli sigurlinab@hraunvallaskoli.is
Sindri Viðarsson Leiðbeinandi 2 Hraunvallaskóli sindriv@hraunvallaskoli.is
Soffía Hrönn Gunnarsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli soffia@hafnarfjordur.is
Soffía Hrönn Gunnarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli soffia@hafnarfjordur.is
Sólveig Indriðadóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli solveigi@hraunvallaskoli.is
Stefanny J. Echevarria Rojas Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli stefanny@hraunvallaskoli.is
Steinunn Emilía Þorsteinsdóttir Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli steinunne@hraunvallaskoli.is
Sunneva Guðrún Kolbeinsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli sunnevag@hraunvallaskoli.is
Súsanna Björg Vilhjálmsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli susannav@hraunvallaskoli.is
Svanlaug Þorsteinsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli svanlaugtho@hafnarfjordur.is
Svanlaug Þorsteinsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli svanlaugtho@hafnarfjordur.is
Svava Dögg Gunnarsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli svavadogg@hraunvallaskoli.is
Telma Brimdís Þorleifsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli telmab@hraunvallaskoli.is
Tinna Björk H. Hafþórsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli tinnabjork@hraunvallaskoli.is
Tinna Ösp Bergmann Leiðbeinandi Hraunvallaskóli tinnaosp@hraunvallaskoli.is
Una Björk Harðardóttir Aðstoðarverkefnastjóri Hraunvallaskóli unabjork@hraunvallaskoli.is
Una Björk Unnarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli una@hraunvallaskoli.is
Unnur Ósk Einarsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli unnurosk@hraunvallaskoli.is
Valdís Rögnvaldsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli valdisr@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Stundakennari Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sverrisdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli vilborg@hraunvallaskoli.is
Vilhelm Már Bjarnason Leiðbeinandi Hraunvallaskóli vilhelm@hraunvallaskoli.is
Þorbjörg Lilja Óskarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli thorbjorglilja@hraunvallaskoli.is
Þórey Einarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli thoreyein@hraunvallaskoli.is
Þórey Einarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli thoreyein@hraunvallaskoli.is
Þórir Snær Sigurðarson Skólaliði Hraunvallaskóli thorirs@hraunvallaskoli.is
Þórunn Jónsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli thorunnj@hraunvallaskoli.is
Æsa Skeggjadóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli aesa@hraunvallaskoli.is
Örn Ólafsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli orn@hraunvallaskoli.is

Hraunvallaskóli | Drekavellir 9, 221 Hafnarfjörður
Sími 590-2800 | Netfang hraunvallaskoli@hraunvallaskoli.is