Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsmenn Hafnarfjarðarbæjar. Leita má eftir nöfnum, starfsheiti eða deild.

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Aðalbjörg Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli adalbjorgs@hraunvallaskoli.is
Andrea Karabín Leiðbeinandi Hraunvallaskóli andreak@hraunvallaskoli.is
Andri Fannar Ingólfsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli andrifannar@hafnarfjordur.is
Andri Fannar Ingólfsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli andrifannar@hafnarfjordur.is
Aníta Ómarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli anita@hraunvallaskoli.is
Anna Ágústa Birgisdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli annaagusta@hraunvallaskoli.is
Anna Kristín Friðriksdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli anna.kristin@hraunvallaskoli.is
Anna María Proppé Deildarstjóri Hraunvallaskóli annap@hraunvallaskoli.is
Anna Rut Pálmadóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli annar@hraunvallaskoli.is
Anne Birgitte Johansen Umsjónarkennari Hraunvallaskóli annej@hraunvallaskoli.is
Arna Vilhjálmsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli arnav@hraunvallaskoli.is
Atli Freyr Hrannarsson Skólaliði Hraunvallaskóli atlifreyr@hraunvallaskoli.is
Auður Laila Jónasdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli audurjo@hraunvallaskoli.is
Ágúst Haraldsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli agusth@hraunvallaskoli.is
Ásdís Guðjónsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli asdis@hraunvallaskoli.is
Ásgeir Rafn Birgisson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli asgeirrafn@hraunvallaskoli.is
Ásta Björk Björnsdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli astabjork@hraunvallaskoli.is
Ásta Kara Sveinsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli astakara@hraunvallaskoli.is
Ásthildur Rós Imsland Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli
Berglind Ómarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli berglindo@hraunvallaskoli.is
Binný Einarsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli binny@hraunvallaskoli.is
Bjarnveig Dagsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli bjarnveigd@hafnarfjordur.is
Bjartur Snær Imsland Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli bjarturi@hafnarfjordur.is
Bjartur Snær Imsland Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli bjarturi@hafnarfjordur.is
Björg Kristín Ragnarsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli bkr@hraunvallaskoli.is
Björg Magnúsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli bjorgma@hraunvallaskoli.is
Bryndís Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli bryndisj@hraunvallaskoli.is
Bryndís Sigurðardóttir Skólaliði Hraunvallaskóli bryndiss@hraunvallaskoli.is
Elín Stephensen Sérkennari Hraunvallaskóli elins@hraunvallaskoli.is
Elísabet Kristjánsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli elisabet@hraunvallaskoli.is
Emma Dröfn Kristrúnardóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli emmadrofn@hraunvallaskoli.is
Erla Guðrún Grétarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli erlag@hraunvallaskoli.is
Eva Úlla Hilmarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli evaulla@hraunvallaskoli.is
Eydís Líf Ágústsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli eydislif@hraunvallaskoli.is
Friðþjófur Helgi Karlsson Deildarstjóri Hraunvallaskóli fridthjofurk@hraunvallaskoli.is
Geirþrúður Þórðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli geirthrudur@hraunvallaskoli.is
Gerður Tòmasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gerdurt@hraunvallaskoli.is
Gréta Friðrika Guttormsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gretaf@hraunvallaskoli.is
Gróa Guðmundsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli groagu@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Harpa Valdimarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudbjorgharpa@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli gudbjorgi@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli gudbjorgn@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Pálsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gpals@hraunvallaskoli.is
Guðjón Heiðar Ólafsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli gudjonol@hraunvallaskoli.is
Guðmunda Jóna Sigurðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli gudmunda@hraunvallaskoli.is
Guðný Bachmann Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli gudnyb@hraunvallaskoli.is
Guðný Eyþórsdóttir Námsráðgjafi Hraunvallaskóli gudnyey@hraunvallaskoli.is
Guðný Viktoría Másdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudny@hraunvallaskoli.is
Guðrún Ágústsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudruna@hraunvallaskoli.is
Guðrún Helga Guðlaugsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli gudrunhelga@hraunvallaskoli.is
Guðrún Jóna Gunnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli gudrunjona@hraunvallaskoli.is
Guðrún Margrét Salómonsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli gmargret@hraunvallaskoli.is
Guðrún Snorradóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gudrunsnor@hraunvallaskoli.is
Guðrún Sveinsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli gudruns@hraunvallaskoli.is
Gyða Þ. Stefánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gydast@hraunvallaskoli.is
Hafdís Inga Hinriksdóttir Yfirfélagsráðgjafi Hraunvallaskóli hafdish@hraunvallaskoli.is
Halla María Reynisdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hallam@hraunvallaskoli.is
Halla María Reynisdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hallam@hraunvallaskoli.is
Halldóra Lind Guðlaugsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli halldoralind@hraunvallaskoli.is
Hallgrímur H Kúld Húsvörður Hraunvallaskóli hallgrimur@hafnarfjordur.is
Helga Fanney Jónasdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli helgafanney@hraunvallaskoli.is
Helga Lea Egilsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli helgalea@hraunvallaskoli.is
Hildur Guðrún Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli hildur@hraunvallaskoli.is
Hilmar Örn Erlendsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli hilmare@hraunvallaskoli.is
Hjördís Ýrr Skúladóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli hjordis@hraunvallaskoli.is
Hrafnhildur Heiða Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hrafnhildurjo@hraunvallaskoli.is
Hrafntinna Grettisdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli hrafntinna@hraunvallaskoli.is
Hrönn Garðarsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli hronng@hraunvallaskoli.is
Hugrún Helga Ketel Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli hugrunhelga@hraunvallaskoli.is
Hulda Björk Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli huldabjork@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Edda Haraldsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli ingibjorgedda@hraunvallaskoli.is
Ingvar Þór Guðjónsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli ingvarg@hraunvallaskoli.is
Ivanka Sljivic Leiðbeinandi Hraunvallaskóli ivanka@hraunvallaskoli.is
Ída María Halldórsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli idamaria@hraunvallaskoli.is
Ída María Halldórsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli idamaria@hraunvallaskoli.is
Íris Anna Randversdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli irisanna@hraunvallaskoli.is
Jenný Ósk Óskarsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli jennyosk@hraunvallaskoli.is
Jovana Dedeic Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jovanad@hraunvallaskoli.is
Jóhann Ingi Guðmundsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli johanningi@hraunvallaskoli.is
Jón Teitur Sigmundsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jonteitur@hraunvallaskoli.is
Karítas Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karitasgu@hraunvallaskoli.is
Karl Pálsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karlp@hraunvallaskoli.is
Karl Viðar Pétursson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli karlvidar@hafnarfjordur.is
Karl Viðar Pétursson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli karlvidar@hafnarfjordur.is
Katrín Kristjánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli katrinkr@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli krissa@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Kari Sólmundsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli kristbjorgk@hraunvallaskoli.is
Kristín Garðarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli kristinga@hraunvallaskoli.is
Kristín I Mogensen Sérkennari Hraunvallaskóli kristin@hraunvallaskoli.is
Kristín Jónasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli kristinjon@hraunvallaskoli.is
Kristín Sunna Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli kristinsunna@hraunvallaskoli.is
Lars Jóhann Imsland Hilmarsson Skólastjóri Hraunvallaskóli lars@hraunvallaskoli.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Skólaliði Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Linda Björk Ragnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli lindabjork@hraunvallaskoli.is
Linda Hrönn Helgadóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli linda@hraunvallaskoli.is
Lovísa Karítas Magnúsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli lovisa@hraunvallaskoli.is
Luke Thomas Duffy Grunnskólakennari Hraunvallaskóli luke@hraunvallaskoli.is
Magnús Dagur Guðmundsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli magnusg@hafnarfjordur.is
Magnús Dagur Guðmundsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli magnusg@hafnarfjordur.is
Margrét Helga Pálsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli margreth@hraunvallaskoli.is
Margrét Hildur Ríkharðsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli margrethr@hraunvallaskoli.is
Móeiður Júníusdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli moeidur@hraunvallaskoli.is
Myra Loni Oriol Yu Skólaliði Hraunvallaskóli myraloni@hraunvallaskoli.is
Ólafur Sigvaldason Umsjónarkennari Hraunvallaskóli olafurs@hraunvallaskoli.is
Ólöf Ruth Benediktsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli olofruth@hraunvallaskoli.is
Ólöf Sara Árnadóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli olofsara@hraunvallaskoli.is
Ragnar Björnsson Skólaliði Hraunvallaskóli ragnarb@hraunvallaskoli.is
Ragnheiður Berg Lehmann Leiðbeinandi Hraunvallaskóli ragnheidurb@hraunvallaskoli.is
Rannveig Þórisdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli rannveig@hraunvallaskoli.is
Ríkharður Ólafsson Skólaliði Hraunvallaskóli rikhardure@hraunvallaskoli.is
Rín Samía Raiss Sérkennari Hraunvallaskóli rinsamia@hraunvallaskoli.is
Sandra Guðjónsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli sandrag@hraunvallaskoli.is
Sandra Magný Hafsteinsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli sandramagny@hraunvallaskoli.is
Sandra Magný Hafsteinsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli sandramagny@hraunvallaskoli.is
Sara Pálmadóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli sarap@hafnarfjordur.is
Sigríður Diljá Vilhjálmsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli sigridurdilja@hraunvallaskoli.is
Sigríður Diljá Vilhjálmsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli sigridurdilja@hraunvallaskoli.is
Sigurbjörg Ólína Jónsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli sigurbjorgj@hraunvallaskoli.is
Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli sigurlaug@hraunvallaskoli.is
Símon Örn Birgisson Leiðbeinandi Hraunvallaskóli simonb@hraunvallaskoli.is
Soffía Hrönn Gunnarsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli soffia@hafnarfjordur.is
Soffía Hrönn Gunnarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli soffia@hafnarfjordur.is
Solveig María Kristinsdóttir Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli solveig@hraunvallaskoli.is
Stefanny J. Echevarria Rojas Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli stefanny@hraunvallaskoli.is
Steinn Gunnarsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli steinng@hraunvallaskoli.is
Sunna Dís Kristjánsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli sunnadis@hraunvallaskoli.is
Svanlaug Þorsteinsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli svanlaugtho@hafnarfjordur.is
Svavar Svavarsson Leiðbeinandi Hraunvallaskóli svavars.hrvs@hafnarfjordur.is
Sveinbjörn Hjalti Sigurðsson Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli sveinbjorns@hraunvallaskoli.is
Sveinbjörn Hjalti Sigurðsson Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli sveinbjorns@hraunvallaskoli.is
Telma Brimdís Þorleifsdóttir Leiðbeinandi Hraunvallaskóli telmab@hraunvallaskoli.is
Una Björk Harðardóttir Aðstoðarverkefnastjóri Hraunvallaskóli unabjork@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sveinsdóttir Deildarstjóri Hraunvallaskóli vilborgsveins@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sverrisdóttir Danskennari Hraunvallaskóli vilborg@hraunvallaskoli.is
Vilhelm Már Bjarnason Leiðbeinandi Hraunvallaskóli vilhelm@hraunvallaskoli.is
Þorbjörg Lilja Óskarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli thorbjorglilja@hraunvallaskoli.is
Þorgeir Helgi Kristjánsson Skólaliði Hraunvallaskóli thorgeirk@hraunvallaskoli.is
Þórhildur B Svavarsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli thorhildurb@hraunvallaskoli.is
Þórir Snær Sigurðarson Skólaliði Hraunvallaskóli thorirs@hraunvallaskoli.is
Þórunn Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli thorunnj@hraunvallaskoli.is

Hraunvallaskóli | Drekavellir 9, 221 Hafnarfjörður
Sími 590-2800 | Netfang hraunvallaskoli@hraunvallaskoli.is