Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsmenn Hafnarfjarðarbæjar. Leita má eftir nöfnum, starfsheiti eða deild.

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Aðalbjörg Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli adalbjorgs@hraunvallaskoli.is
Alma Rún Pálmadóttir Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli almarun@hraunvallaskoli.is
Andri Fannar Ingólfsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli andrifannar@hraunvallaskoli.is
Aníta Ómarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli anita@hraunvallaskoli.is
Anna Ágústa Birgisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli annaagusta@hraunvallaskoli.is
Anna María Proppé Deildarstjóri í grunnskóla Hraunvallaskóli annap@hraunvallaskoli.is
Anna Rut Pálmadóttir Deildarstjóri í grunnskóla Hraunvallaskóli annar@hraunvallaskoli.is
Anne Birgitte Johansen Umsjónarkennari Hraunvallaskóli annej@hraunvallaskoli.is
Arna Vilhjálmsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli arnav@hraunvallaskoli.is
Ágúst Haraldsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli agusth@hraunvallaskoli.is
Ásdís Guðjónsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli asdis@hraunvallaskoli.is
Ásgeir Rafn Birgisson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli asgeirrafn@hraunvallaskoli.is
Ásta Björk Björnsdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli astabjork@hraunvallaskoli.is
Ásta Kara Sveinsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli astakara@hraunvallaskoli.is
Berglind Ómarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli berglindo@hraunvallaskoli.is
Björg Kristín Ragnarsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli bkr@hraunvallaskoli.is
Björg Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bjorgma@hraunvallaskoli.is
Bogey Tinna Birgisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli
Bryndís Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bryndiss@hraunvallaskoli.is
Dinara Gizzatullina Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli dinara@hraunvallaskoli.is
Elín Stephensen Sérkennari Hraunvallaskóli elins@hraunvallaskoli.is
Elísabet Kristjánsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli elisabet@hraunvallaskoli.is
Elísabet Sigurðardóttir Sérkennari Hraunvallaskóli elisabets@hraunvallaskoli.is
Elva Elíasdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli
Eric Morris Laurentius Lundin Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli morrisl@hafnarfjordur.is
Eva Hrund Unnarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli evah@hraunvallaskoli.is
Eva Úlla Hilmarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli evaulla@hraunvallaskoli.is
Geirþrúður Þórðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli geirthrudur@hraunvallaskoli.is
Gerður Tòmasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gerdurt@hraunvallaskoli.is
Gréta Friðrika Guttormsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gretaf@hraunvallaskoli.is
Gróa Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli groagu@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Harpa Valdimarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudbjorgharpa@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Hraunvallaskóli gudbjorgi@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli gudbjorgn@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Pálsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gpals@hraunvallaskoli.is
Guðmunda Jóna Sigurðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli gudmunda@hraunvallaskoli.is
Guðný Eyþórsdóttir Námsráðgjafi Hraunvallaskóli gudnyey@hraunvallaskoli.is
Guðný Viktoría Másdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudny@hraunvallaskoli.is
Guðrún Ágústsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudruna@hraunvallaskoli.is
Guðrún I Sturlaugsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli gudrunst@hraunvallaskoli.is
Guðrún Margrét Salómonsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli gmargret@hraunvallaskoli.is
Guðrún Snorradóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gudrunsnor@hraunvallaskoli.is
Guðrún Sveinsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli gudruns@hraunvallaskoli.is
Gyða Þ. Stefánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gydast@hraunvallaskoli.is
Hafdís Inga Hinriksdóttir Yfirfélagsráðgjafi Hraunvallaskóli hafdish@hraunvallaskoli.is
Halla María Reynisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hallam@hraunvallaskoli.is
Halldóra Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli halldorag@hraunvallaskoli.is
Hallgrímur H Kúld Húsvörður Hraunvallaskóli hallgrimur@hafnarfjordur.is
Helga Lea Egilsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli helgalea@hraunvallaskoli.is
Helgi Svanberg Jónsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli helgis@hraunvallaskoli.is
Hildur Guðrún Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli hildur@hraunvallaskoli.is
Hjördís Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli hjordisj@hraunvallaskoli.is
Hrafnhildur Heiða Jónsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hrafnhildurjo@hraunvallaskoli.is
Hrafntinna Grettisdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli hrafntinna@hraunvallaskoli.is
Hrönn Garðarsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli hronng@hraunvallaskoli.is
Hugrún Helga Ketel Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hugrunhelga@hraunvallaskoli.is
Hulda Björk Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli huldabjork@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Edda Haraldsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli ingibjorgedda@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Halla Ólafsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli ingibjorgh@hraunvallaskoli.is
Ingvar Þór Guðjónsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli ingvarg@hraunvallaskoli.is
Ivanka Sljivic Umsjónarkennari Hraunvallaskóli ivanka@hraunvallaskoli.is
Ída María Halldórsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli idamaria@hraunvallaskoli.is
Jenný Ósk Óskarsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli jennyosk@hraunvallaskoli.is
Jovana Dedeic Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jovanad@hraunvallaskoli.is
Jóhann Ingi Guðmundsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli johanningi@hraunvallaskoli.is
Jón Teitur Sigmundsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jonteitur@hraunvallaskoli.is
Karítas Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karitasgu@hraunvallaskoli.is
Karl Pálsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli karlp@hraunvallaskoli.is
Katrín Kristjánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli katrinkr@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli krissa@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Kari Sólmundsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli kristbjorgk@hraunvallaskoli.is
Kristín Garðarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli kristinga@hraunvallaskoli.is
Kristín I Mogensen Sérkennari Hraunvallaskóli kristin@hraunvallaskoli.is
Kristín Jónasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli kristinjon@hraunvallaskoli.is
Kristín Sunna Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli kristinsunna@hraunvallaskoli.is
Lars Jóhann Imsland Hilmarsson Skólastjóri Hraunvallaskóli lars@hraunvallaskoli.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Linda Björk Ragnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hraunvallaskóli lindabjork@hraunvallaskoli.is
Linda Hrönn Helgadóttir Deildarstjóri í grunnskóla Hraunvallaskóli linda@hraunvallaskoli.is
Lovísa Karítas Magnúsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli lovisa@hraunvallaskoli.is
Luke Thomas Duffy Grunnskólakennari Hraunvallaskóli luke@hraunvallaskoli.is
Magnea Lovísa Magnúsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli magneama@hraunvallaskoli.is
Magnús Stefánsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli magnuss@hraunvallaskoli.is
Margrét Erla Sigríðardóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli margretsig@hraunvallaskoli.is
Margrét Helga Pálsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli margreth@hraunvallaskoli.is
Margrét Hildur Ríkharðsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli margrethr@hraunvallaskoli.is
Móeiður Júníusdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli moeidur@hraunvallaskoli.is
Myra Loni Oriol Yu Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli myraloni@hraunvallaskoli.is
Neringa Ziukaite Trakseliene Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli neringa@hraunvallaskoli.is
Ólafur Sigvaldason Umsjónarkennari Hraunvallaskóli olafurs@hraunvallaskoli.is
Ólöf Sara Árnadóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli olofsara@hraunvallaskoli.is
Óskar Aron Ólafsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli oskara@hraunvallaskoli.is
Ragnheiður Berg Lehmann Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli ragnheidurb@hraunvallaskoli.is
Rannveig Þórisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli rannveig@hraunvallaskoli.is
Ríkharður Ólafsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli rikhardure@hraunvallaskoli.is
Rín Samía Raiss Sérkennari Hraunvallaskóli rinsamia@hraunvallaskoli.is
Sandra Guðjónsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli sandrag@hraunvallaskoli.is
Sara Pálmadóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar Hraunvallaskóli sarap@hafnarfjordur.is
Sigrún Dóra Hemmert Bergsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli sigrundora@hraunvallaskoli.is
Sigurbjörg Ólína Jónsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli sigurbjorgj@hraunvallaskoli.is
Sigurður Már Guðmundsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli sigurdur@hraunvallaskoli.is
Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli sigurlaug@hraunvallaskoli.is
Símon Örn Birgisson Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli simonb@hraunvallaskoli.is
Solveig María Kristinsdóttir Þroskaþjálfi Hraunvallaskóli solveig@hraunvallaskoli.is
Stefanny J. Echevarria Rojas Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli stefanny@hraunvallaskoli.is
Steinar Ingi Sigfússon Frístundaleiðbeinandi Hraunvallaskóli steinars@skardshlidarskoli.is
Steinn Gunnarsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli steinng@hraunvallaskoli.is
Svanlaug Þorsteinsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli svanlaugtho@hafnarfjordur.is
Svavar Svavarsson Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli svavars@hraunvallaskoli.is
Telma Brimdís Þorleifsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli telmab@hraunvallaskoli.is
Una Björk Harðardóttir Aðstoðarverkefnastjóri í tómstundamiðstöð Hraunvallaskóli unabjork@hraunvallaskoli.is
Una Björk Unnarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli una@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Vigdís Birna Rósmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli vigdisbirna@hraunvallaskoli.is
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sveinsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Hraunvallaskóli vilborgsveins@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sverrisdóttir Danskennari Hraunvallaskóli vilborg@hraunvallaskoli.is
Þorbjörg Lilja Óskarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli thorbjorglilja@hraunvallaskoli.is
Þórhildur B Svavarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli thorhildurb@hraunvallaskoli.is
Þórir Eiðsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli thorire@hraunvallaskoli.is
Þórir Snær Sigurðarson Skólaliði Hraunvallaskóli thorir@hafnarfjordur.is
Þórunn Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli thorunnj@hraunvallaskoli.is

Hraunvallaskóli | Drekavellir 9, 221 Hafnarfjörður
Sími 590-2800 | Netfang hraunvallaskoli@hraunvallaskoli.is