Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsmenn Hafnarfjarðarbæjar. Leita má eftir nöfnum, starfsheiti eða deild.

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Alda Brynja Birgisdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli
Alma Rún Pálmadóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Hraunvallaskóli almarun@hraunvallaskoli.is
Aníta Ómarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli anita@hraunvallaskoli.is
Anna Ágústa Birgisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli annaagusta@hraunvallaskoli.is
Anna María Proppé Deildarstjóri í grunnskóla - tölvuumsjón Hraunvallaskóli annap@hraunvallaskoli.is
Anna Rut Pálmadóttir Deildarstjóri stoðþjónustu í grunnskóla Hraunvallaskóli annar@hraunvallaskoli.is
Anne Birgitte Johansen Umsjónarkennari Hraunvallaskóli annej@hraunvallaskoli.is
Arianna Ferro Grunnskólakennari Hraunvallaskóli ariannaf@hraunvallaskoli.is
Arnrún Sveina Kevinsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli arnrunkev@hraunvallaskoli.is
Ágústa Ýr Óskarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli
Ágúst Haraldsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli agusth@hraunvallaskoli.is
Ásdís Guðjónsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli asdis@hraunvallaskoli.is
Ásgeir Rafn Birgisson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli asgeirrafn@hraunvallaskoli.is
Ásta Björk Björnsdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli astabjork@hraunvallaskoli.is
Ásta Huld Iðunnardóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli astahuld@hraunvallaskoli.is
Ásta Huld Iðunnardóttir Safnstjóri skólasafns Hraunvallaskóli astahuld@hraunvallaskoli.is
Berghildur Björt Egilsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli
Berglind Ómarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli berglindo@hraunvallaskoli.is
Bjartur Snær Imsland Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bjarturi@hraunvallaskoli.is
Björg Kristín Ragnarsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli bkr@hraunvallaskoli.is
Björg Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bjorgma@hraunvallaskoli.is
Björgvin Stefánsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bjorgvins@hraunvallaskoli.is
Bogey Tinna Birgisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bogey@hraunvallaskoli.is
Bryndís Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bryndiss@hraunvallaskoli.is
Darri Aronsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli darri.aronsson@hraunvallaskoli.is
Dinara Gizzatullina Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli dinara@hraunvallaskoli.is
Elín Björg Símonardóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli elinbs@hraunvallaskoli.is
Elísabet Sigurðardóttir Sérkennari Hraunvallaskóli elisabets@hraunvallaskoli.is
Elísabet Sverrisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli elisabetsv@hraunvallaskoli.is
Eva Hrund Unnarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli evah@hraunvallaskoli.is
Eva Úlla Hilmarsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli evaulla@skardshlidarskoli.is
Geirþrúður Þórðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli geirthrudur@hraunvallaskoli.is
Gerður Tòmasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gerdurt@hraunvallaskoli.is
Gréta Friðrika Guttormsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gretaf@hraunvallaskoli.is
Gróa Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli groagu@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Harpa Valdimarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudbjorgharpa@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Deildarstjóri stigs í grunnskóla Hraunvallaskóli gudbjorgi@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli gudbjorgn@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Pálsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gpals@hraunvallaskoli.is
Guðmunda Jóna Sigurðardóttir Skrifstofustjóri í grunnskóla Hraunvallaskóli gudmunda@hraunvallaskoli.is
Guðný Eyþórsdóttir Námsráðgjafi Hraunvallaskóli gudnyey@hraunvallaskoli.is
Guðný Viktoría Másdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudny@hraunvallaskoli.is
Guðrún Ágústsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudruna@hraunvallaskoli.is
Guðrún Margrét Salómonsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli gmargret@hraunvallaskoli.is
Guðrún Snorradóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gudrunsnor@hraunvallaskoli.is
Guðrún Sveinsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudruns@hraunvallaskoli.is
Hafdís Inga Helgud. HInriksdóttir Félagsráðgjafi Hraunvallaskóli hafdish@hafnarfjordur.is
Halla María Reynisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hallam@hraunvallaskoli.is
Halldóra Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli halldorag@hraunvallaskoli.is
Hallgrímur H Kúld Umsjónarmaður fasteigna Hraunvallaskóli hallgrimur@hafnarfjordur.is
Helga Fanney Jónasdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli helgafanney@hraunvallaskoli.is
Helga Lea Egilsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli helgalea@hraunvallaskoli.is
Helga Loftsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli helgalofts@hraunvallaskoli.is
Helgi Svanberg Jónsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli helgis@hraunvallaskoli.is
Hildur Guðrún Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Hraunvallaskóli hildur@hraunvallaskoli.is
Hilmir Snær Lunddal Rúnarsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hilmirs@hraunvallaskoli.is
Hjördís Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli hjordisj@hraunvallaskoli.is
Hrafnhildur Heiða Jónsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hrafnhildurjo@hraunvallaskoli.is
Hrafntinna Grettisdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli hrafntinna@hraunvallaskoli.is
Hulda Björk Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli huldabjork@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Edda Haraldsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli ingibjorgedda@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Halla Ólafsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli ingibjorgh@hraunvallaskoli.is
Ingólfur Guðnason Umsjónarkennari Hraunvallaskóli ingolfurg@hraunvallaskoli.is
Ingvar Þór Guðjónsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli ingvarg@hraunvallaskoli.is
Ivanka Sljivic Umsjónarkennari Hraunvallaskóli ivanka@hraunvallaskoli.is
Jenný Ósk Óskarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jennyosk@hraunvallaskoli.is
Jóhann Ingi Guðmundsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli johanningi@hraunvallaskoli.is
Jón Teitur Sigmundsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jonteitur@hraunvallaskoli.is
Karítas Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karitasgu@hraunvallaskoli.is
Karl Pálsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karlp@hraunvallaskoli.is
Katrín Kristjánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli katrinkr@hraunvallaskoli.is
Kolbrún Hanna Árnadóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli kolbrunha@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli krissa@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Kari Sólmundsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli kristbjorgk@hraunvallaskoli.is
Kristín Garðarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli kristinga@hraunvallaskoli.is
Kristín I Mogensen Sérkennari Hraunvallaskóli kristin@hraunvallaskoli.is
Kristín Jónasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli kristinjon@hraunvallaskoli.is
Kristín Sunna Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli kristinsunna@hraunvallaskoli.is
Lars Jóhann Imsland Hilmarsson Skólastjóri Hraunvallaskóli lars@hraunvallaskoli.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Linda Björk Ragnarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli lindabjork@hraunvallaskoli.is
Linda Hrönn Helgadóttir Deildarstjóri stigs í grunnskóla Hraunvallaskóli linda@hraunvallaskoli.is
Lovísa Karítas Magnúsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli lovisa@hraunvallaskoli.is
Luke Thomas Duffy Grunnskólakennari Hraunvallaskóli luke@hraunvallaskoli.is
Margrét Helga Pálsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli margreth@hraunvallaskoli.is
Margrét Hildur Ríkharðsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli margrethr@hraunvallaskoli.is
Margrét Lára Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli margretl@hraunvallaskoli.is
Móeiður Júníusdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli moeidur@hraunvallaskoli.is
Myra Loni Oriol Yu Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli myraloni@hraunvallaskoli.is
Neringa Ziukaite Trakseliene Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli neringa@hraunvallaskoli.is
Oddný Þórhallsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli
Ólafur Haukur Ólafsson Stundakennari Hraunvallaskóli
Ólafur Sigvaldason Umsjónarkennari Hraunvallaskóli olafurs@hraunvallaskoli.is
Ragnheiður Berg Lehmann Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli ragnheidurb@hraunvallaskoli.is
Rannveig Þórisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli rannveig@hraunvallaskoli.is
Ricardo Xavier Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli ricardox@hraunvallaskoli.is
Rín Samía Raiss Sérkennari Hraunvallaskóli rinsamia@hraunvallaskoli.is
Róbert Arndal Helgason Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli roberth@hraunvallaskoli.is
Sandra Guðjónsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli sandrag@hraunvallaskoli.is
Sara Pálmadóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar Hraunvallaskóli sarap@hraunvallaskoli.is
Sigríður Diljá Vilhjálmsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli sigridurdilja@hraunvallaskoli.is
Sigrún Dóra Hemmert Bergsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli sigrundora@hraunvallaskoli.is
Sigurbjörg Ólína Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli sigurbjorgj@hraunvallaskoli.is
Sigurður Már Guðmundsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli sigurdur@hraunvallaskoli.is
Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli sigurlaug@hraunvallaskoli.is
Sindri Viðarsson Stundakennari Hraunvallaskóli sindriv@hraunvallaskoli.is
Símon Örn Birgisson Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli simonb@hraunvallaskoli.is
Solveig María Kristinsdóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Hraunvallaskóli solveig@hraunvallaskoli.is
Stefanny J. Echevarria Rojas Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli stefanny@hraunvallaskoli.is
Steinn Gunnarsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli steinng@hraunvallaskoli.is
Svanlaug Þorsteinsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli svanlaugtho@hafnarfjordur.is
Svavar Svavarsson Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli svavars@hraunvallaskoli.is
Telma Brimdís Þorleifsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli telmab@hraunvallaskoli.is
Una Björk Harðardóttir Aðstoðarverkefnastjóri tómstundamiðstöðvar Hraunvallaskóli unabjork@hraunvallaskoli.is
Una Björk Unnarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli una@hraunvallaskoli.is
Unnur Steina K Karlsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli unnurk@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Stundakennari Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Vigdís Birna Rósmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli vigdisbirna@hraunvallaskoli.is
Vignir Berg Pálsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sveinsdóttir Deildarstjóri UT í grunnskóla Hraunvallaskóli vilborgsveins@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sverrisdóttir Danskennari Hraunvallaskóli vilborg@hraunvallaskoli.is
Þorbjörg Lilja Óskarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli thorbjorglilja@hraunvallaskoli.is
Þórhildur B Svavarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli thorhildurb@hraunvallaskoli.is
Þórir Eiðsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli thorire@hraunvallaskoli.is
Þórunn Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli thorunnj@hraunvallaskoli.is
Þórunn Stefánsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli thorunnst@hraunvallaskoli.is

Hraunvallaskóli | Drekavellir 9, 221 Hafnarfjörður
Sími 590-2800 | Netfang hraunvallaskoli@hraunvallaskoli.is