Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsmenn Hafnarfjarðarbæjar. Leita má eftir nöfnum, starfsheiti eða deild.

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Aðalbjörg Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli adalbjorgs@hraunvallaskoli.is
Alma Rún Pálmadóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Hraunvallaskóli almarun@hraunvallaskoli.is
Aníta Ómarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli anita@hraunvallaskoli.is
Anna Ágústa Birgisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli annaagusta@hraunvallaskoli.is
Anna María Proppé Deildarstjóri í grunnskóla Hraunvallaskóli annap@hraunvallaskoli.is
Anna Rut Pálmadóttir Deildarstjóri stoðþjónustu í grunnskóla Hraunvallaskóli annar@hraunvallaskoli.is
Anne Birgitte Johansen Umsjónarkennari Hraunvallaskóli annej@hraunvallaskoli.is
Arianna Ferro Grunnskólakennari Hraunvallaskóli ariannaf@hraunvallaskoli.is
Ágúst Haraldsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli agusth@hraunvallaskoli.is
Ásdís Guðjónsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli asdis@hraunvallaskoli.is
Ásgeir Rafn Birgisson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli asgeirrafn@hraunvallaskoli.is
Ásta Björk Björnsdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli astabjork@hraunvallaskoli.is
Ásta Huld Iðunnardóttir Safnstjóri skólasafns Hraunvallaskóli
Ásta Huld Iðunnardóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli
Ásta Kara Sveinsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli astakara@hraunvallaskoli.is
Berglind Ómarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli berglindo@hraunvallaskoli.is
Bjartur Snær Imsland Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bjarturi@hraunvallaskoli.is
Björg Kristín Ragnarsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli bkr@hraunvallaskoli.is
Björg Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bjorgma@hraunvallaskoli.is
Bogey Tinna Birgisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bogey@hraunvallaskoli.is
Bryndís Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli bryndiss@hraunvallaskoli.is
Darri Aronsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli darri.aronsson@hraunvallaskoli.is
Dinara Gizzatullina Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli dinara@hraunvallaskoli.is
Elísabet Kristjánsdóttir Skólaliði Hraunvallaskóli elisabet@hraunvallaskoli.is
Elísabet Sigurðardóttir Sérkennari Hraunvallaskóli elisabets@hraunvallaskoli.is
Elísabet Sverrisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli elisabetsv@hraunvallaskoli.is
Eva Hrund Unnarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli evah@hraunvallaskoli.is
Geirþrúður Þórðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli geirthrudur@hraunvallaskoli.is
Gerður Tòmasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gerdurt@hraunvallaskoli.is
Gréta Friðrika Guttormsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gretaf@hraunvallaskoli.is
Gróa Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli groagu@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Harpa Valdimarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudbjorgharpa@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Inga Guðmundsdóttir Deildarstjóri stigs í grunnskóla Hraunvallaskóli gudbjorgi@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Norðfjörð Elíasdóttir Aðstoðarskólastjóri Hraunvallaskóli gudbjorgn@hraunvallaskoli.is
Guðbjörg Pálsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gpals@hraunvallaskoli.is
Guðmunda Jóna Sigurðardóttir Skólaritari Hraunvallaskóli gudmunda@hraunvallaskoli.is
Guðný Eyþórsdóttir Námsráðgjafi Hraunvallaskóli gudnyey@hraunvallaskoli.is
Guðný Viktoría Másdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudny@hraunvallaskoli.is
Guðrún Ágústsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gudruna@hraunvallaskoli.is
Guðrún Margrét Salómonsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli gmargret@hraunvallaskoli.is
Guðrún Snorradóttir Sérkennari Hraunvallaskóli gudrunsnor@hraunvallaskoli.is
Guðrún Sveinsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli gudruns@hraunvallaskoli.is
Gyða Þ. Stefánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli gydast@hraunvallaskoli.is
Halla María Reynisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hallam@hraunvallaskoli.is
Halldóra Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli halldorag@hraunvallaskoli.is
Hallgrímur H Kúld Umsjónarmaður fasteigna Hraunvallaskóli hallgrimur@hafnarfjordur.is
Helga Fanney Jónasdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli helgafanney@hraunvallaskoli.is
Helga Lea Egilsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli helgalea@hraunvallaskoli.is
Helga Loftsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli helgalofts@hraunvallaskoli.is
Helgi Svanberg Jónsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli helgis@hraunvallaskoli.is
Hildur Guðrún Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Hraunvallaskóli hildur@hraunvallaskoli.is
Hilmir Snær Lunddal Rúnarsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hilmirs@hraunvallaskoli.is
Hjördís Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli hjordisj@hraunvallaskoli.is
Hrafnhildur Heiða Jónsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hrafnhildurjo@hraunvallaskoli.is
Hrafntinna Grettisdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli hrafntinna@hraunvallaskoli.is
Hrönn Garðarsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli hronng@hraunvallaskoli.is
Hugrún Helga Ketel Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli hugrunhelga@hraunvallaskoli.is
Hulda Björk Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli huldabjork@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Edda Haraldsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli ingibjorgedda@hraunvallaskoli.is
Ingibjörg Halla Ólafsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli ingibjorgh@hafnarfjordur.is
Ingvar Þór Guðjónsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli ingvarg@hraunvallaskoli.is
Ivanka Sljivic Umsjónarkennari Hraunvallaskóli ivanka@hraunvallaskoli.is
Ída María Halldórsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli idamaria@hraunvallaskoli.is
Jenný Ósk Óskarsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jennyosk@hraunvallaskoli.is
Jovana Dedeic Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jovanad@hraunvallaskoli.is
Jóhann Ingi Guðmundsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli johanningi@hraunvallaskoli.is
Jón Teitur Sigmundsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli jonteitur@hraunvallaskoli.is
Karítas Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli karitasgu@hraunvallaskoli.is
Karl Pálsson Grunnskólakennari Hraunvallaskóli karlp@hraunvallaskoli.is
Katrín Kristjánsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli katrinkr@hraunvallaskoli.is
Kolbrún Hanna Árnadóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli kolbrunha@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli krissa@hraunvallaskoli.is
Kristbjörg Kari Sólmundsdóttir Sérkennari Hraunvallaskóli kristbjorgk@hraunvallaskoli.is
Kristín Garðarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli kristinga@hraunvallaskoli.is
Kristín I Mogensen Sérkennari Hraunvallaskóli kristin@hraunvallaskoli.is
Kristín Jónasdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli kristinjon@hraunvallaskoli.is
Kristín Sunna Sigurðardóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli kristinsunna@hraunvallaskoli.is
Lars Jóhann Imsland Hilmarsson Skólastjóri Hraunvallaskóli lars@hraunvallaskoli.is
Liliana P. Conceicao Teixeira Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli liliana@hraunvallaskoli.is
Linda Björk Ragnarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli lindabjork@hraunvallaskoli.is
Linda Hrönn Helgadóttir Deildarstjóri stigs í grunnskóla Hraunvallaskóli linda@hraunvallaskoli.is
Lovísa Karítas Magnúsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli lovisa@hraunvallaskoli.is
Luke Thomas Duffy Grunnskólakennari Hraunvallaskóli luke@hraunvallaskoli.is
Margrét Helga Pálsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli margreth@hraunvallaskoli.is
Margrét Hildur Ríkharðsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli margrethr@hraunvallaskoli.is
Margrét Lára Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli margretl@hraunvallaskoli.is
Marín Helgadóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli marinh@hraunvallaskoli.is
Móeiður Júníusdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli moeidur@hraunvallaskoli.is
Myra Loni Oriol Yu Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli myraloni@hraunvallaskoli.is
Neringa Ziukaite Trakseliene Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli neringa@hraunvallaskoli.is
Oddný Sara Helgadóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli oddnys@hraunvallaskoli.is
Ólafur Sigvaldason Umsjónarkennari Hraunvallaskóli olafurs@hraunvallaskoli.is
Ólöf Sara Árnadóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli olofsara@hraunvallaskoli.is
Paolo Turchi Grunnskólakennari Hraunvallaskóli paolo@hraunvallaskoli.is
Ragnheiður Berg Lehmann Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli ragnheidurb@hraunvallaskoli.is
Rannveig Þórisdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli rannveig@hraunvallaskoli.is
Ricardo Xavier Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli ricardox@hraunvallaskoli.is
Rín Samía Raiss Sérkennari Hraunvallaskóli rinsamia@hraunvallaskoli.is
Róbert Arndal Helgason Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli roberth@hraunvallaskoli.is
Sandra Guðjónsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli sandrag@hraunvallaskoli.is
Sara Pálmadóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar Hraunvallaskóli sarap@hraunvallaskoli.is
Sigríður Diljá Vilhjálmsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli sigridurdilja@hraunvallaskoli.is
Sigrún Dóra Hemmert Bergsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli sigrundora@hraunvallaskoli.is
Sigurbjörg Ólína Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli sigurbjorgj@hraunvallaskoli.is
Sigurður Már Guðmundsson Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli sigurdur@hraunvallaskoli.is
Sigurlaug Rúna Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli sigurlaug@hraunvallaskoli.is
Símon Örn Birgisson Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli simonb@hraunvallaskoli.is
Solveig María Kristinsdóttir Þroskaþjálfi í leik eða grunnskóla Hraunvallaskóli solveig@hraunvallaskoli.is
Stefanny J. Echevarria Rojas Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli stefanny@hraunvallaskoli.is
Steinn Gunnarsson Umsjónarkennari Hraunvallaskóli steinng@hraunvallaskoli.is
Svanlaug Þorsteinsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli svanlaugtho@hafnarfjordur.is
Svavar Svavarsson Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli svavars@hraunvallaskoli.is
Telma Brimdís Þorleifsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hraunvallaskóli telmab@hraunvallaskoli.is
Una Björk Harðardóttir Aðstoðarverkefnastjóri tómstundamiðstöðvar Hraunvallaskóli unabjork@hraunvallaskoli.is
Una Björk Unnarsdóttir Grunnskólakennari Hraunvallaskóli una@hraunvallaskoli.is
Unnur Steina K Karlsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli unnurk@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Verushka J. Echevarria Rojas Stundakennari Hraunvallaskóli verushka@hraunvallaskoli.is
Vigdís Birna Rósmundsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli vigdisbirna@hraunvallaskoli.is
Viktoría Kolfinna Karlsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli viktoriak@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sveinsdóttir Deildarstjóri UT í grunnskóla Hraunvallaskóli vilborgsveins@hraunvallaskoli.is
Vilborg Sverrisdóttir Danskennari Hraunvallaskóli vilborg@hraunvallaskoli.is
Þorbjörg Lilja Óskarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli thorbjorglilja@hraunvallaskoli.is
Þórhildur B Svavarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hraunvallaskóli thorhildurb@hraunvallaskoli.is
Þórunn Jónsdóttir Umsjónarkennari Hraunvallaskóli thorunnj@hraunvallaskoli.is
Þórunn Stefánsdóttir Stundakennari Hraunvallaskóli thorunnst@hraunvallaskoli.is

Hraunvallaskóli | Drekavellir 9, 221 Hafnarfjörður
Sími 590-2800 | Netfang hraunvallaskoli@hraunvallaskoli.is